Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Thanh lí đồng hồ Thụy Sĩ còn mới. |

Hà Nội: - Thanh lí đồng hồ Thụy Sĩ còn mới. |

lyly84
Em vừa nhờ cô bạn đi Thụy sĩ mua cho cái đồng hồ thời trang, dạng lắc. Nhìn xinh lắm nhưng mà em lại thích màu trắng hơn cái này màu vàng (dặn đi dặn lại rồi mà vẫn mua màu vàng vì bảo hợp với e hơn hic). Mẹ nào có ý định tậu về thì em để lại với nhé. Em vẫn đang để nguyên trong hộp chưa dùng, chưa cắt dây. giá gốc 200USD, nhưng cô bạn được mua diện khách ngoại giao nên còn 150USD. mẹ nào quan tâm thì pm em với nhé. Chiều về em chụp ảnh rồi post lên.
Cảm ơn các mẹ trước.

me2ushop
Ðề: Thanh lí đồng hồ Thụy Sĩ còn mới.

Đợi ảnh của chị ạ............ :X

lyly84

Hi me2ushop và các mẹ

Em chụp được ảnh rồi đây, nhưng mà chụp thấy ko đẹp như ở ngoài được. Các mẹ xem tạm và cho ý kiến nhé. Các mẹ ủng hộ được thì tốt quá.

Hộp của nó đây ah, hàng của hãng Richelieu ( ai chơi đồng hồ thuỵ sỹ chắc đều biết brand này):
Còn đây là phiếu bảo hành:

hungmeo

Giá rổ thế nào em ơi ?????????????????????????????????

lyly84

e đinh de lai ngang giá e mua 150 USD thôi ah. Anh lay thi bao e de thu 2 di lam e mang di xem tan mat nhe.

lyly84

Sáng nay thế nào em lại kích vào khoá topic này lại. Em vừa học được cách mở topic lại :) hay quá. Các mẹ/các bố xem hộ em cái đồng hồ (ảnh e đã post ở trên), nếu thích thì mua ủng hộ em nhé. Thank các mẹ nhiều

lyly84

Chào các mẹ,

Em thông báo em đã để lại được đồng hồ cho mẹ nick mebeTun rồi. Cảm ơn mẹ bé nhé.

Vậy là lần đầu giao dịch qua lamchame đã thành công.

Chúc các mẹ luôn vui vẻ và làm ăn phát đạt.