Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - thanh lý giày, quần bò,váy, vòng đeo cổ, áo khoác Brera, Just cavalli, Zara, H&M, MNG |

Toàn quốc: - thanh lý giày, quần bò,váy, vòng đeo cổ, áo khoác Brera, Just cavalli, Zara, H&M, MNG |

axya22
Tớ thanh lý một số đồ không dùng đến, toàn đồ mới 100%.
Giá tớ fix, ko mặc cả và tớ bận nên không ship được, mọi người qua xem đồ ở nhà tớ hoặc chuyển khoản tớ gửi GNN nhé.
điện thoại của tớ là 0912293699
1. giầy hiệu Brera size 35 tớ mua ở Malaysia giá là 199 RM tiền Malay tương đương 1trieu. Đôi này size 35, 35 1/2 đi vừa, chân tớ 34 đi hơi rộng nên đành ngâm ngùi thanh lý 480k. Giầy màu tím nhạt rất đẹp

giá trên hộp

2. 1 quần bò Just Cavalli fake size 27 new 100% mua 270k thanh lý 200k
dáng thế này
còn nguyên tag

3. một váy nhung the của H&M màu đỏ Bodeaux made in Cambodia size 34 mặc đến đầu gối, tớ mua ở nước ngoài, chưa mặc lần nào. thanh lý 320k
mặt trước
mặt sau

4. Áo khoác 2 lớp của MNG hàng xuất khẩu xịn màu be. Giá 320k
dáng áo
mác mỏ nhé

5- Thanh lý hộ bạn 1 Áo khoác Zara xuất khẩu xịn size L. Giá 230k
mặt trước
mặt sau

axya22
Ðề: thanh lý giày, quần bò,váy, vòng đeo cổ, áo khoác Brera, Just cavalli, Zara, H&M, MNG

còn một vòng cổ của H&M rất đẹp tớ mua ở Thụy Điển, nhưng chưa tìm ra ảnh. Sẽ up sau

axya22
Ðề: thanh lý giày, quần bò,váy, vòng đeo cổ, áo khoác Brera, Just cavalli, Zara, H&M, MNG

áo khoác MNG size XS nhưng hàng xuất nên tương đương size S hoặc size 34 nhé

meLi

lăn tăn đôi giày size mình...........................

axya22

Giá chỉ bằng một đôi giày xuất khẩu thôi mà. Giày của tớ là mua tại nước ngoài. Tại rộng nên đành bán thôi

axya22

có một số bạn nhắn tin cho tớ mặc cả. Vì giá fix rồi nên tớ sẽ không nhắn tin lại nhé. Cảm ơn các bạn đã quan tâm