Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Thanh lý ít thập cẩm cho bé gái ah :D Áo, bộ, giày. |

Thanh lý ít thập cẩm cho bé gái ah :D Áo, bộ, giày. |

Mẹ SuZin
Vừa rùi mẹ cháu lỡ shopping nhìu quá nên thanh lý bớt 1 ít đồ của bé để xếp lại tủ ah :D Bé nhà e nhìu quần áo nên đồ còn mới lắm ah.
E ko ship hàng ah, các mẹ qua nhà e lấy đồ nhé.
E vào đề luôn nhé :

Quần tregging màu nâu cacao giống màu váy biển ở dưới nhé, trông tây lắm ,có gân trc, khóa 2 bên đùi(túi giả). Mới 100% mặc thử chưa giặt nhé. Size M. Giá 250K. Nợ ảnh tối up :D

Thanh lý chiếc váy biển VS mua của bi mũm 40 Hàng Bún.Mới 100%. Mua 170K ---> bán 100K

Xe tập đi của bé nhà mình còn mới lắm nhé, mỗi tội hết pin nhạc rùi :D . Giá 100K nhé.

Thanh lý ít quần áo hè cho bé, đồ bossini bibi còn mới tinh nguyên tem tag nhé :D
_ Áo bossini size 7,8,9 ( tùy cân nặng nữa nhé)
( Size 7 cho bé khoảng 6-8kg)( size 8 khoảng8-10kg)(size 9 khoảng 10-12kg) : Đồng giá 10K/c <==== hết size 8,size 7,9 còn mấy chiếc thôi ah.
_ Áo bibi size 3-6m,6-12m,1-2y : Đồng giá 17K <==== Chỉ còn size 3-6m
_ Áo dunamex size 5 : giá 20K <==== Hết
_ Bộ bibi size 2-3y : Giá 40K <----- Đã bán
_ Quần bi 3-6m,6-12m : Đồng giá 12K <==== Còn size 3-6m
_ Quần dunamex size 2 : giá 18K <===== Hết
Bộ Bibi
Áo Dunamex
Thanh lý nhanh 2 chiếc quần mẹ cháu vừa mua xong, còn mới nguyên nhé.
1. QUần Tregging màu be size M đã giật tag rùi :( mua của c Trang82 ah. Tại vừa mua dc 1 chiếc hay hay ngộ ngộ nên cho e này ra đi luôn. <------ Đã bán.

2. Vừa đi khai trương shop của bạn về, rinh dc e này but ax k cho mặc :( Hix, size 27 còn nguyên tag, chưa kịp cất tủ luôn ah . E ý k bụi lắm đâu. chỉ có mài và xước rách 1 chút thôi :D Mua 250K------> bán 200K :( Hix.

Còn bg là của bé gái ah :D

1. Đầu tiên là 2 chiếc áo khoác lông màu hồng đáng iu nhắm, cho bé 2-3T ah. Đồng giá : 80K.

Ko hỉu sao e chụp lên nó ko dc hồng mà màu cứ nhạt nhạt ý.

2. 1 bộ váy kèm mũ lông cừu cho bé khoảng 1T,1T rưỡi ah. Cái này e mua hôm Tết cho gái nhỏ mặc but bà ngoại ko thích nên chui vào dc đúng 1 lần. E mua là 190K . Bán nhanh 100K. <--------- Đã bán

3.Một bộ đồ cực ấm nhé,hàng Thái mua trên Vincom tặng đứa cháu but nó lại về quê nên ko tặng kịp,gái lớn nhà e nó nghịch giật tag rùi ah.Cất trong tủ mà k biết sao bị ố 1 chút ở vai, but giặt là sạch ah, e định giặt nhưng lại thôi.
Bộ này có cả áo trắng mặc kèm bên trong còn mới nguyên.
Size 3-6M. Mua vincom 400K. Bán 290K.

4. 2 đôi giày búp bê iu lắm ah,but gái nhỏ nhà e chân dày quá nên đi bị kick chân, còn gái lớn thì kêu ko thích,bg bít chê đồ mẹ mua rùi :( Hix, tuy nhiên cũng đi vào chân và chạy ra dg dc vài lần rùi ah. Đồng giá 80K.

Đôi to size 29 ah.Màu đỏ đậm,nền đen chấm bi đỏ mà sao e chụp lên thành màu cam ah :(

Đôi nhỏ này size 17. Bé nào chân mỏng thì đi iu lắm nhé. bé nhà e bụ sữa nên bàn chân dày quá :( <------- Đã bán ah.

E Up thêm váy của gái lớn nhà e nhé , gái nhà e nhìu váy lắm ah. Hầu như mặc chỉ 2,3 lần thôi. Mẹ cháu cứ thấy yêu yêu là rinh về cho con nên mặc k hết. Hàng Made in VN đấy ah.
Size bé 5T nhé, hoặc theo số đo của bé nhà em : 22kg, cao 110cm là mặc vừa ah.
Đồng giá 50K nhé, vì còn mới lắm ah.

1. Váy hình con bướm :

2. Váy ống SO, trông iu lắm, nhưng gái mặc hơi dài ah. Màu thật đậm hơn hình.Cái này mới 100% vì chỉ mặc thử chưa ra dg lần nào.

3. Váy Gap, hình thêu nhỏ.

4. Váy John . Màu vàng thật đậm hơn hình.

5. Váy dạ 3 tầng có lót trong. Cái này thì bé nào khoảng 3T thì mặc vừa nhé. CHỗ thắt lưng có đính hạt óng ánh ah.

6. Váy này thì bé nào 2T thì vừa ah. Có chun chân váy nên mặc lên bồng bồng nhé. Chiếc này 30K ah.

Mẹ cháu cũng xin ké cẩm 1 tí ah :D

1. Đôi guốc vnxk mua của 1 bạn trên này, cao 5p, but đi 9,10p quen rùi nên đi 5p thấy cứ thấp thấp gượng chân thế nào ý ah. Vừa mua xong, đi thử chân thui ah, chưa bc ra dg nhé. Size 39 ah. <------ Đã bán.

2. Mấy chiếc áo len mặc k hết thanh lý bớt cho rộng tủ :D, chất len mịn màng lắm ah, k bị xổ lông tẹo nào hết nhá. Hàng đẹp lắm ah, mặc cực ít luôn, vì e cũng nhìu đồ nên 2 chiếc này ko dc để ý đến :D Đồng giá 100K. ( Các mẹ đừng đánh giá hàng thanh lý nhé,vì sờ tận tay chất mịn thích cực )
Màu thật đậm hơn hình:( Căn góc chụp màu thật nhưng k lên dc màu ah.

Mẹ SuZin
Ðề: Thanh lý ít thập cẩm cho bé gái ah :D Áo, bộ, giày.

Các mẹ ủng hộ e với nhá :D Thanh lý nhanh nào :D

Mẹ SuZin

Up thêm 2 chiếc quần new của mẹ cháu :( Dạo này hư hỏng shopping điên cuồng quá ah :(

mẹ 2 thằng ku

mấy bộ bé gái iu thia, m có bé gái thì rinh lun. thôi, up hộ vậy.

timap

mờ hàng đêeee, bộ lông cừu số 2 nhé, mẹ nó free ship cho tớ được ko (tớ ở sg), tớ mở hàng mau mắn lắm đấy hihi, hay mẹ nó có thích đổi đồ với tớ ko nào? xem link chữ ký nhé, có gì pm tớ cho nhanh nhe
tks mẹ nó , chúc thanh lý nhanh nhanh để kiếm xiền mua đồ mới nữa nhé :))

Me Bo Bi

up cho nàng nhanh TL nào. Nhìn cái soóc bò ưng quá mà ko vừa size hiz

Mẹ yêu Chou

Hic, tôi k xem đc hình, tui khuân cho nàng "QUần Tregging màu be size M đã giật tag rùi nhé", nhà tôi ở ĐÀO DUY ANH, nhớ giữ nhá!
Mà hư hỏng thế, mua sắm nhìu quá

Mẹ SuZin

Hí hí, thanks các mẹ nhìu ah :D Hình như tại dạo này thời tiết nó ẩm ương nên đâm ra mình cũng chập cheng theo thì phải :D Ra dg nhìn cái j cũng thích mới chết chứ :p Cái j cũng chỉ muốn mang về :)

Mẹ SuZin

E định thay đổi phong cách 1 tí cho nó mát mẻ , but ax kêu ngắn quá k cho mặc ... mà quần sooc thì chả ngắn ah, dài thì sao là sooc :( Hix.

Mẹ SuZin

Nhìn đồ của mẹ 2 ku này mới nhớ ra mình cũng còn cái xe tập đi của gái bé, mua về tập đi đc 2 tuần thì nàng biết đi nên lại xếp xó :D Mai chụp hình lên thanh lý nốt :D

Mẹ yêu Chou

Hôm nào cho sang chơi với chồng chị cũng chả cho vợ mặc sooc, yêu 5 năm chị toàn sooc đấy chứ, huhu

Mẹ SuZin

Đấy,các lão ý ra dg nhìn mòn cả mắt rồi nhưng về ko cho vợ mặc ,kiểu sợ thằng khác nó nhìn mất ý =)))))))))))) but nhăn nheo lắm rồi chả ma nào nó thèm nhìn đâu mà :D Mà rồi lại chê vợ kín cổng cao tường ko hấp dẫn , kiểu j cũng nói dc ah.

Mẹ SuZin

Ah mẹ nó cho e địa chỉ, e lượn lờ tiện dg e mang luôn cho nhanh :D
Đầu mùa mình đang mặc kín nên nhìn mấy món hàng hè mát mẻ thèm lắm ah, cứ rước về rồi ngắm :D

Mẹ SuZin

Mình vẫn còn khá nhìu váy cho bé gái 5T nhé, mà nếu 6T ng nhỏ nhỏ chắc cũng vừa :D Gái nhà mình nhìu váy lắm, có cái còn k mặc đến lun, mẹ thấy iu iu là vác về cho con :D
Gái nhà mình mới 4T nhưng toàn mặc size 5T,6T thôi. Để hum nào dọn tủ bé thì mình chụp ảnh up lên 1 thể :)

Mẹ SuZin

Up thêm váy của bé gái nhà em. Thanh lý bớt ah, gái nhìu váy quá mặc k hết :D

Mẹ Bé Zin

Ôi giời chả có cái gì vừa để ủng hộ bà, thôi chúc bà thanh lí mau hết! :d

Mẹ yêu Chou

gái ơi, thế mai qua nhà chị ở ĐÀO DUY ANH nhé, mang quần cho chị lun, buổi sáng đc k em? size j em nhể? chị lấy size S

Maika-Ankhanh

ban oi de cho minh doi dep nguoi lon nhe

Mẹ SuZin

OK c . But quần của e size M nhưng quần Tregging chất co giãn nên S chắc c cũng mặc dc đấy :D Mà mai e xuống lấy bánh thì e mang xuống cho c thử luôn, mặc vừa thì c lấy, ko thì e ăn bánh gio free rồi mang quần về cũng dc nhể =)))))))))))
Mà sáng khoảng mấy h hả c? Đầu h chiều dc ko ah? Vì sáng e hay lick kick con nhỏ nên nếu e xuống c thì khoảng 10h,11h e mới đi dc.

Mẹ SuZin

Bạn qua nhà m` lấy hộ m` nhé. M` ở Ngõ 1 Khâm Thiên :D