Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Thanh lý Miến và Bánh Đa.......... |

Thanh lý Miến và Bánh Đa.......... |

xanhthuynguyen
Tuần vừa rồi em về quê mẹ em mua cho ít miến và bánh đa mà chồng em không thích ăn nên em thanh lý cho các chị có nhu cầu ăn sáng tại nhà để chống bão giá.............hiiih

Em thanh lý Miến là 50k/kg Em chỉ có 1,5kg thôi ạ.

Em thanh lý bánh đa là 25/kg Em chỉ có 3kg thôi ạ.

là đồ quê tự làm nên rất ngon ạ. bánh đa ăn không bị bở và miến thì rất gai và gòn ạ.......................

MomMi
Ðề: Thanh lý Miến và Bánh Đa..........

bánh đa nhà em sợi nhỏ nhỉ, có nấu trực tiếp được không hay là phải nấu trước qua nước sôi rồi mới sử dụng được? chị muốn đặt 1 ít

xanhthuynguyen

Em toàn có rửa qua rồi cho trực tiếp vào nấu chị ạ. Nấu mà bị quá lửa để lâu cũng không bị nát. Em chỉ có 3kg thôi. Tại mẹ chồng em mua cho nhưng mang lên chồng em lại thích ăn cơm sáng nên không nấu ạ..........

linhneko

e định lấy miến mà nhà chị có xa ko ạ? e ở khu mĩ đình

xanhthuynguyen

Em ở Xuân Đỉnh chị gái ạ.....Em gần bến xe Nam Thăng Long ý....................

hihongkong

Quê mẹ cháu ở đâu thế ạ?????????????/

vuondaoxanh

Cơ quan mẹ nó ở đâu thế? mình muốn lấy miến với bánh đa dưng mà nhà mẹ nó xa quá cơ.

xanhthuynguyen

Quê em ở Hà Nam và Nam Định ạ.............................

xanhthuynguyen

Công ty em ở nghi tàm chị ạ.........................

la em do

Bánh đa của mẹ nó ở quê mình gọi là mỳ gạo, ăn rất ngon và ăn toàn. Nếu đúng là nó thì mình hay luộc lên song đổ ra chụp nước lạnh để cho ráo nước. Sau đó nấu nước dùng chan như ăn phở, ăn bún ấy. Nhà nào có em bé ăn món này thì tuyệt cú mèo vì không có Hàn the và không sợ bị nước chua ăn vào dễ đau bụng như ăn bún đâu nhé.
Tết vừa rồi về ngoại cùng lấy lên mấy kg để dành nấu ăn sáng và thi thoảng nấu cho con ăn thay đổi.

xanhthuynguyen

Cảm ơn chị gái nha..........................

Nghé2469

freeship miến đc ko mẹ nó mình lấy hết. 330 nguyễn trãi. 0949901002

xanhthuynguyen

chị ơi em thanh lý đây. mà chị ơi hàu của em thế nào..................

Nghé2469

a` a` là bạn à? hàu tuơi nhưng bà ngoại cứ chê bé, với cậy mệt nên hỏi xem ngoài hàu ra còn món nào nữa ko bạn :))

xanhthuynguyen

Em cũng đang định làm thêm đồ biển nhưng đợi đến hè đã hihiih.

lanchoac

tớ lấy cả 3 kg bánh đa, free ship đến nguyễn khoái ko? thẳng đường đê nghi tàm đấy. nếu ko mẹ nó bớt thành 20k/kg mình chạy qua nghi tàm lấy nhé. he he

xanhthuynguyen

ko được đâu chị gái ạ. Em thanh lý là giá tốt rồi đó. Bánh đa của em ngon chị yên tâm đã ăn một lần thì muốn ăn nữa........................

hailt

tớ muốn lấy 1kg miến, 1kg bánh đa. bạn ship cho tớ đc ko. Tớ ở hoàng mai or nguyên hồng

xanhthuynguyen

xa quá chị ạ. Nếu chị mà thiện ý lấy thì có thể qua ngọc khánh lấy giúp em không

hailt

ngoc khánh thì gần nguyên hồng mà bạn. chắc chắn mình lấy mà bạn oder cho mình nhé. ĐT:0983.911.266(Hải). Bạn có thể mang wa 105E5 thành công đường nguyên hồng nhé. Ngay đê la thành rẽ xuống một đoạn thôi