Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Thanh Lý Thuốc Giảm Cân Của Thái Lan, Set Quần Áo Lv, Áo Phông Trắng, Váy Xòe, Chân Váy Voan ... |

Hà Nội: - Thanh Lý Thuốc Giảm Cân Của Thái Lan, Set Quần Áo Lv, Áo Phông Trắng, Váy Xòe, Chân Váy Voan ... |

giọt nước mắt hạnh phúc
Thuốc giảm cân Thái Lan Max slim 7 days. Mình nhờ mua mấy lọ để uống mà uống hết 1 lọ giảm đc 4kg, 5cm bụng. Thuốc này rất an toàn, dành cả cho người có cơ địa khó giảm cân như mình. Mình để bé thứ nhất năm 2007 và từ đó đến giờ toàn 53 54kg, đợt vừa rồi đỉnh điểm là 55kg. Mình cg giảm cân mấy lần nhưng ko hiệu quả, cùng lắm chỉ giảm được 1kg. Mà uống 1 lọ này giảm luôn 4kg, mình huyết áp thấp mà ko bị mệt, cũng ko phải nhịn ăn đâu. Chỉ khát nước uống nhiều nước. Mà thích nhất là giảm đúng những chỗ cần giảm, bụng, bắp tay, đùi đều gọn hẳn đi, thích lắm. GIẢM CÂN MAX 7 được MUA TẠI HIỆU THUỐC của Thái Lan 1 hộp 30v uống trong 1 tháng. Dưới mình sẽ up ảnh cân nặng thực tế của mình để mọi người thấy
Cửa hàng đồ tiêu dùng Thái Lan ở Quán Thánh đang bán 390k 1lọ. Mình thanh lý fix đúng 300k 1 lọ và free ship nhé
Hôm trước mình đăng thanh lý nhưng vướng đúng vào đợt Công ty chuyển Văn phòng, tuần vừa rồi thì mình đi nghỉ mát 4 ngày nên mấy bạn nt gọi điện hẹn lấy mình kô trả lời được, rất mong các bạn thông cảm
Bạn nào mua mình sẽ hướng dẫn cách uống và chế độ ăn uống kết hợp để hiệu quả tốt nhất nhé.

Có mấy đồ mình oder về nhưng giờ gầy đi nên mặc bị rộng, mình thanh lý lại, đều còn nguyên tag nhé.

Set váy hàng Quảng Châu, free sz tầm 45 - 53kg. Mua 350k thanh lý 250k.

Set bộ quần áo LV mầu đỏ, áo cotton quần lụa hàng hot năm nay, oder 330k, thanh lý 250k, sz M

Bộ đồ thể thao, chất cotton sz L nhưng fom bé, mình mặc bị chật, tầm dưới 50kg mới vừa nhé. Bộ của mình là mầu đen. Thanh lý 180k

Áo phông sz S, mầu trắng nguyên tag. mua 250k, thanh lý 200k

2c váy liền dáng xòe mua mà chưa kịp mặc giờ cũng rộng thênh thang rồi. Chất voan đẹp lắm nhé mặc đi làm đi chơi đều được. Sz M tầm 53-56kg thanh lý nhanh 200k 1 váy

Set váy LV siêu cấp, mình mặc được mấy lần mà giờ rộng quá, cũng sz M. mình mua 550k, thanh lý 300k ---> set này vẫn còn nhé

Chân váy voan mới nguyên tag, mua 270k thanh lý 200k, của mình là cái hoa mầu tối nhé

Ll với mình số đt 0374195884
Zalo của mình đang bị lỗi nên mọi người đừng nhắn nhé

giọt nước mắt hạnh phúc
Mọi người có xem được ảnh ko? Sao mình xem trên đt lại lỗi ảnh nhỉ

su kem 2007
Lỗi ảnh chị ạ

giọt nước mắt hạnh phúc
Mọi người có biết giờ phần mềm nào up ảnh lên diễn đàn được kô nhỉ

giọt nước mắt hạnh phúc
Mình còn 1 lọ thuốc giảm cân nữa thôi nhé