Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Thanh lý váy, áo, cốc, túi LV Trevi fake 2, bột ăn dặm Heinz (vị táo) |

Thanh lý váy, áo, cốc, túi LV Trevi fake 2, bột ăn dặm Heinz (vị táo) |

nhim_2208
Sorry mod cho m lập topic mới để thêm mấy thứ đồ. mod xóa giúp topic cũ nhé

Liên lạc: 0936.286.280
Mình ở 41 Vũ Thạnh (ngõ cạnh 185 Giảng Võ), đi làm ở ĐH Hà Nội.

Mình ko giữ order nhé, và cũng ko ship được, chỉ loanh quanh xung quanh nhà thôi ạ.

I. Áo sơ mi: đồng giá 80K
1. Áo sơmi kiểu như voan thì phải mình cũng ko biết tên chất vải, mỏng manh và hơi bị sexi nếu ko mặc áo quây bên trong. Áo này size S hoặc M nhỏ thôi nhé. Cái áo này cao số, bao nhiêu người hỏi mà người thì chật, người thì rộng :(

2. Áo sơmi Old Navy, made in Indonexia, dạng tay lửng, chất vải cực mát và thích. Mua đắt nhưng ở tay áo có 1 tí xước nên tớ cũng để đồng giá 80k. Áo này tớ mặc hơi rộng, tầm 48~50kg mặc OK -> SOLD

3. Áo vải lụa, màu hồng sen rất nổi bật, dáng mặc vào đẹp. Mặc có 1 lần duy nhất vì da tớ đen ko hợp màu rực rỡ. Size S, M

4. Áo sơ mi Naomi Made in Korea, màu xanh cốm nhẹ nhàng, tay hến, mặc lên trông rất xinh xắn, hợp với chân váy. Áo size S, M nhỏ.

5. Cũng là áo Made in Korea. Vải mỏng, cực hợp với mùa hè Việt nam. Áo này size M.

6. Áo sơ mi Made in Vietnam. Năm ngoái mới sinh xong tớ mua mặc cho thoải mái, nhưng giờ gầy nên rộng rồi. Size S nhưng tớ nghĩ size M vừa hơn.

7. Áo sơ mi Hồng Kông, kiểu cổ đứng 3 phân, khuy bấm, hợp với vest hoặc đóng thùng.

II. Váy liền, đồng giá 100K
8. Váy hồng tím điệu đà, mặc rất xinh, vải hơi co dãn, chân váy xòe, size S hoặc M mặc OK
-> đã bán cho 1 em rất đáng yêu ^^

150K

9. Váy thu dài tay, kiểu dáng công sở. Size S, M

Linh tinh
10.Bộ 2 cái cốc chưa dùng vì định mang tặng mà lại ko tặng nữa. Thanh lý 60k-> Đã đổi đồ rồi

11. Bột ăn dặm Heinz từ 4~6 tháng, vị táo. Mình thanh lý 100K nhé. -> Hết

12. Túi LV Trevi fake 2 mình dùng cũng ít nhưng lỡ tay kéo mạnh làm tuột mất 1 cái khóa để nối dây đeo dài. Thanh lý 150K -> SOLD

Còn váy áo nữa mà mình chưa có thời gian chụp. Mình sẽ update dần dần

thuydungtmv
Ðề: Thanh lý váy, áo, cốc, túi LV Trevi fake 2, bột ăn dặm Heinz (vị táo)

Đang muốn tìm mua túi mà ko biết túi của bạn có to ko. Còn mới ko, tuột khóa thì để lại 120k đc ko, túi mới có mẹ trên cao bằng tlý có 250k thui mà

DươngBéo

2 cốc = 30k + tui 100k =130k em quote cho nhanh. Tks

nhim_2208

To thuydungtmv: Mình đã PM, bạn check nhé.
To DươngBeo: sorry e chị ko để được giá đó.

bibeyeu

so mi so 1 xanh va sm trang made in vn 100k 2 c day ok thi pm minh wa lay nhe

hongbich_ns

Em muốn " mua" cô con dâu nhí xinh xinh kia cơ
Chị có cho đặt gạch ko?
Nhà em 2 giai này.
Em hỏi xem cốc của chị là nhựa hay là j nhỉ, ko biết diễn tả là j? Em lấy 2 cái chắc 40-50K thôi nhỉ? pm cho em

Meyeucumit

@nhim_2208: Em cho chị hỏi về túi: Túi dùng nhiều chưa? Mẹ thuydungtmv đã lấy túi chưa? Bây giờ xem túi ở đâu? Mấy giờ thì em về 41 Vũ Thạnh? Giá 110K có được k? Nếu được thì pm cho chị hoặc chat vào YM nick dangcamthuyxbyh. Nếu được thì chị qua xem cả mấy cái áo luôn thể nhé. Thanks.

bibeyeu

neu ban me no pm 0904104160 nhe toi nay minh di co viec len khu giang vo

nhim_2208

Hà hà, cô dâu nhí có hơi bị kiêu vì có nhiều người đặt gạch. ^^
Cốc ko phải nhựa hay phíp đâu mẹ nó ạ. Nó là thủy tinh đục, trông sang trọng ko giống thủy tinh trong bình thường. 2 cái 50K nhé vì nhiều người cũng hỏi mình rồi

nhim_2208

Mấy hôm bận quá ko up bài được, mẹ nào ghé qua ưng gì thì ủng hộ cho tớ, ko thì up giúp tớ cho nó vui nhé ^^

Hôm nay tớ có ở CQ đến 8h30 tối, mẹ nào thích cái gì thì bảo tớ tớ mang đi luôn nhé.

hoasuamuathu

mẹ nó ơi bán 2 cái cốc và túi chưa?nếu chưa pm m giá fix m lấy nhé.

nhim_2208

hii me no oi,mua sau cho nghi tan ay,ban vao dien dan ngo ten NandN ban ay ban re lam re hon ngoai thi truong 20-30% ay

huehue

Sorry mẹ nó đợt vừa rồi bận quá nên mình ko vào up topic lên. Mẹ nó check PM nhé

Trang Tom

mẹ nó ui kon túi ko vậy đỏi cho t lấy áo sơmi foci nhe

nhim_2208

c ơi áo số 1 ai lấy chưa ạ, e cao 1m6 nặng 48,50kg mặc có vừa k ạ, c qua e ngó xem có vừa mắt e nào k đổi cho e nhé,hihii

huehue

Mẹ nó ơi tớ nhiều áo sơmi rồi nên ko muốn đổi sơmi nữa. Mẹ nó có cái khác gì hay hay hơn ko? Túi tớ có mấy bạn order nhưng tớ bận quá nên ít ở nhà, thành ra vẫn còn

nhim_2208

e có nhìu đồ nhưng khổ e bị mất kái dây nối vào máy tính thành thử chả làm an đk ji

nhim_2208

Hic, vậy àh. Mình thì bận quá chẳng up topic lên với hẹn mọi người được nên hầu như còn nguyên. Nếu mấy ngày tới mẹ nó up đồ lên được và tớ còn túi thì mình đổi nhé

cún yêu huế

Up up lên cố gắng thanh lý được từng nào hay từng đó.

chị gái ơi chị có đổi đồ ko ạ, nếu có cho em đổi bộ cốc về cho con gái dùng, em cảm ơn, ko đổi thì nup phụ chị