Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Tim lớp học thêm cho con |

Hà Nội: - Tim lớp học thêm cho con |

toilatoi27
Mình nhờ mod 2 hôm nhé!
Nhóc nhà mình năm nay vào lớp 4, sắp nghỉ hè mình muốn tìm lớp học thêm cho con. Hỏi trung tâm học mãi thì người ta bảo phải học cả toán và TV (3 tiếng rưỡi), mà tiếng việt của con hơi kém, sợ con đi học lại nản. Mình chỉ muốn con học toán thôi (còn tiếng việt sẽ tự kèm). Các mẹ thông thái giới thiệu cho mình các trung tâm (hoặc các con học theo nhóm )tại quận Đống Đa nhé, mình không thích gia sư. Mình cảm ơn các mẹ!

gacondangyeu
Ðề: Tim lớp học thêm cho con

mình cũng có nhu cầu. con mình con gái năm nay cũng vào lớp 4. nhưng nhà mình ở mạn cầu diễn cơ. mình muốn tìm lớp học cả toán và tv cũng đc, để nó ở nhà suốt các bà mệt lắm.hic. mẹ nào biết mách mình với nhé!

Tuthoi

Mình cũng có nhu cầu. Đang định tìm khóa học hè nào dành cho bé 5t. Mn bít chỉ mình với nhé

mecutivacutit

Tham gia một tí. Ở học mãi người ta kèm Tiếng Việt tốt đấy mẹ nó ạ. Mình cho con học ở đó rồi về kèm thêm Tiếng Việt cũng ổn mà.

toilatoi27

Cu nhà tớ lười nên chỉ vừa học vừa chơi thôi mn ạ, chứ để cu cậu học 3h30 là mệt lắm. Nên mình chỉ có ý định cho con học toán thôi. Mình nghe nói ở đó học theo sức của mình, chứ mình tìm nơi khác cũng có nhưng học với trình cao hơn sợ không theo kịp. Mình cảm ơn mn!

mecutivacutit

Mình cho nó học đấy nên yên tâm. Nó học chắc nên đến lớp học chính nhàn, k lo bị kém với các bạn ở lớp. Học 3 tiếng thôi, còn 30phut các cậu ăn uông, nghỉ ngơi. Giữa buổi có ăn nhẹ mà.

bengocnhi
Quan điểm dạy con của nhà mình cũng vậy. Mình không thích học gia sư, mà học lớp đông cô cũng không để ý được, mình muốn con học theo nhóm nhỏ để cô có thể quan tâm để ý đến con. Tìm mãi , học mấy nơi chưa vừa ý may mà nhờ các bác trên diễn đàn giới thiệu cô Xuân, mình cho con học, con rất vui vẻ và hăng hái đi học