Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Trang điểm miễn phí phục vụ các mẹ ăn hỏi,đi làm, chụp ảnh đổi lấy sách/truyện |

Hà Nội: - Trang điểm miễn phí phục vụ các mẹ ăn hỏi,đi làm, chụp ảnh đổi lấy sách/truyện |

myphamuk
Trước em có đi make up cho các sự kiện của samsung và phục vụ cho các bạn học sinh,SV tốt nghiệp, ăn hỏi, bế tráp, chụp ảnh....Nhưng hiện giờ e đi làm nhà nước rồi nên thời gian ban ngày không đi được nữa.Giờ em ổn định CV ở cơ quan rồi nên cũng rảnh rỗi hơn.Với lại tình hình là đồ mỹ phẩm của em mua quá nhiều ( ai đi trang điểm cũng nghiện mỹ phẩm mà :cool: ), toàn đồ tốt or xách tay ( như relvon, CC cream, benefit, TFS, TBS, skinfood, hanskin , missha...) mà đi làm thế này cũng chẳng có thời gian mà dùng hết từng ấy hãng được để không lại phí

Vậy mẹ nào có nhu cầu trang điểm đi chơi or phục vụ công việc sau 18h00 hàng ngày có thể call hẹn em nhé.Em make up miễn phí cho các mẹ, chỉ đổi lấy sách hoặc truyện thôi ạ ( mỗi lần của em tầm 80-100k , các mẹ cứ tự ước lượng giá bìa thanh lý để đổi cùng em nhé )

Em ở Chùa bộc, số điện thoại : 01239475907

( em cũng có ảnh 1 số mẫu make up , mẹ nào có nhu cầu pm em inbox nhé, em ko public ra ngoài sợ ảnh hưởng tới các bạn )

milk_tea
Ðề: Trang điểm miễn phí phục vụ các mẹ ăn hỏi,đi làm, chụp ảnh đổi lấy sách/truyện

Hay quá, em thích ý tưởng này của chị đó, cơ mà nếu ăn hỏi và bê tráp thì liệu sau 18h có hơi muộn quá ko chị! Hôm nào em có party gì sẽ book lịch chị ha! :)

hangnonghoi
Ðề: Trang điểm miễn phí phục vụ các mẹ ăn hỏi,đi làm, chụp ảnh đổi lấy sách/truyện

E có trang điểm t7,cn vào ban ngày dc ko?

myphamuk

uh khổ thế em ạ :( tại chị làm nhà nước giờ hành chính thực ra rỗi lắm nhưng vẫn phải ngồi 1 chỗ , hết giờ mới được về,hôm nào được về sớm thì đến nhà cũng 5h chiều rồi :( e cứ lưu số chị lại nhé, nhỡ có lúc đi đám cưới or sinh nhật tối lại cần ^^

cotdien

Ý tưởng này hay ghê. Chúc em đổi được nhìu sách truyện ưng ý nhé.

ngocnguyen_cn

Chúc em mk ngày 1 lên tay nhé !hj

Girlnb

ý tưởng của chị hay quá, chúc chi có nhiều sách truyên nha.

myphamuk

dạ được mẹ nó ạ nhưng mẹ nó hẹn e trước vì cuối tuần em hay đi chơi lắm ^^

HaLien

Chúc chị khai trương đắt hàng ah :D

mamgiengcon

bạn tốt quá, lúc nào có nhu cầu tớ sẽ nhờ bạn

Hongchi

bác bon chen ghê, bác xinh thế kia roài thì chả cần trang điểm cũng khối ng ngất ngây roài :"D

ngocnguyen_cn

Ah chị nhầm mai là t7 chị qua nhé!em có đi đâu ko ?

myphamuk

ui e có kinh doanh gì đâu ạ, e chỉ thích đổi truyện sách thôi mẹ nó ạ ^^

myphamuk

vâng ạ, e đi làm thời gian trong h hành chính rảnh rỗi nên muốn đọc cái gì đó mà nhà lại đọc hết truyện đã có rồi :(

myphamuk

2 mẹ này quen nhau ạ ;)).............

mẹ thương đen
ui m cũng thik àm chắc nhà m xa k bon chen đc
có đi đám cưới thi toàn từ sáng

boki_heoki

oánh dấu nào, chị có dạy trang điểm đơn giản k nhỉ? để bh e học hỏi:)

myphamuk

cũng được bạn ạ, khi nào thích thì bạn cứ qua mình

Dangthuhang

dịch vụ of b hay nhỉ, có nhu cầu sẽ pm :)

myphamuk

cảm ơn mẹ nó, e có làm dịch vụ gì đâu, thích giao lưu buôn chuyện là chính í mà