Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Trung Thu Gắn Kết Lan Tỏa Cộng Đồng Lcm 2016(đã Có Ảnh Page 14, 15, 16) |

Trung Thu Gắn Kết Lan Tỏa Cộng Đồng Lcm 2016(đã Có Ảnh Page 14, 15, 16) |

jadecloudshop

SỰ KIỆN
TRUNG THU GẮN KẾT LAN TỎA CỘNG ĐỒNG LÀM CHA MẸ

Thời gian: 19h - 21h ngày 10.9.2016
Hạn cuối cùng đăng ký: 8.9.2016

Địa điểm: Tầng 5, số 167 Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Trích dẫn phản hồi về buổi offline:

Đối tượng tham gia: Thành viên của LCM

Số lượng: 70 người (bao gồm cả trẻ em và người lớn)

Mời các bạn đăng ký tại đây theo mẫu sau:

Nickname:
Họ và tên chủ nick:
Họ và tên bé:
Số người đăng kí tham gia: (bao gồm cả bé và bố mẹ)
Có tham gia thi bày mâm ngũ quả hay không:

(Danh sách thành viên đăng kí và chuyển phí sẽ được cập nhật tại bảng docs cuối bài. )

Quà cho các bé: 70k/bé, các bạn vui lòng chuyển khoản ngay sau khi đăng ký để chúng tôi có thể thống kê được số lượng tham dự.

Lưu ý: nếu bạn tham gia với tư cách tài trợ và có bé đi kèm vui lòng vẫn đóng tiền để BTC chuẩn bị quà tặng cho bé

Nội dung chuyển khoản: trungthuLCM, nickname, số lượng cháu bé
Thông tin chuyển khoản:
Stk: 0541000195284 Vietcombank chi nhánh Chương Dương
Chủ tài khoản: Ngô Thị Minh Hằng

Nội dung chương trình:

Phần 1: Thi bày mâm ngũ quả.
Các bạn khi đăng ký vui lòng thêm thông tin vào phần ghi chú (thi bày mâm ngũ quả)
Số lượng tham gia: 05 gia đình hoặc 2-3 gia đình có thể kết hợp với nhau để bày một mâm cỗ. Chi phí cho mâm cỗ các bạn tự chịu phí.

Sẽ có 3 mâm cỗ nhận được phần quà từ BTC chia làm 3 giải: nhất, nhì, ba. (giải thưởng do thành viên tài trợ và sẽ được cập nhật tại bài 2 topic này)

Phần 2: Trò chơi cho bố mẹ và con. Các gia đình sẽ tham gia vào các phần thi tạo nên không khí sôi động cho buổi offline.

Phần kết: Chụp hình lưu niệm.

Gặp gỡ những người tổ chức chương trình

ĐƠN VỊ TÀI TRỢ:

Các bạn khi tài trợ quà tặng hoặc đồ ăn nhẹ_vui lòng đăng kí tại đây.

Về địa điểm: Jade tài trợ nên chúng ta giảm nhẹ kinh phí về: thuê địa điểm, điện, loa đài, âm thanh, ánh sáng…)

Về quà tặng cho phần thi bày mâm cỗ và trò chơi: BTC kêu gọi tài trợ để các bạn có thể quảng cáo về sản phẩm và dịch vụ của mình (phần tài trợ có thể là voucher hoặc hiện vật)

Về đồ ăn nhẹ cho buổi offline: BTC kêu gọi những thành viên nhiệt tình đang kinh doanh những mặt hàng này, các bạn sẽ có cơ hội giới thiệu về sản phẩm và dịch vụ của mình.

Danh sách quà tài trợ sẽ được cập nhật tại bài số 2 topic này. Với đồ tài trợ là thực phẩm ăn nhẹ, vui lòng tập kết tại địa điểm tổ chức trước 17h ngày 10/9/2016. Với đồ tài trợ là quà tặng bạn có thể gửi tại văn phòng của BQT lamchame, số 1* ngõ 264/47/6 Ngọc Thụy, Long Biên hoặc tập kết tại địa điểm tổ chức trước 17h ngày tổ chức.

Và…chúng ta chờ đón sự kiện này diễn ra, phải không các bạn?

Các bạn có muốn sẽ có nhiều sự kiện ý nghĩa khác nữa được tổ chức…hãy chung tay góp sức cùng chúng tôi kể từ thời điểm này.

Hẹn gặp các bạn tại: TRUNG THU GẮN KẾT LAN TỎA CỘNG ĐỒNG LÀM CHA MẸ

Danh sách đăng ký:

oanhoanh4558
Nào đẩy cho topic đến với nhiều người nhé...

oanhoanh4558
Shop bà nội trợ có nồi Fivestar nhé

dacsanphanthiet01
tại sao lại giới hạn 100 người nếu đi 1 mình thì sao

jadecloudshop
Cháu cảm ơn cô @oanhoanh4558. Nhà tài trợ đầu tiên của chương trình đã xuất hiện, cô cho cháu chi tiết về hình ảnh và số lượng để @support7 cập nhật cô nha.

jadecloudshop
Bạn ơi trung thu là của các con phải không bạn? Chương trình này tổ chức để giao lưu giữa các gia đình. Số lượng tham gia còn phụ thuộc vào địa điểm tổ chức nữa, đông quá sẽ không thể đảm bảo chương trình được. Từ giờ diễn đàn sẽ định kỳ tổ chức offline theo chuyên đề, sẽ có nhiều chủ đề để thành viên lựa chọn tham gia mà :)

Hiên OlamFarm
C Jade ơi em đăng ký nhá. E tặng voucher thịt sạch nhé. Tài trợ nước tảo xoắn trong buổi giao lưu. hị hị.
Lần đầu tiên tham gia, hồi hộp kinh :D

jadecloudshop
Cảm ơn nhà tài trợ thứ 2.
E đăng ký theo mẫu để tham gia offline đi nhé!

phuonglm0807
Hawking tài trợ HLV cho chương trình 2: game và hoạt náo nhé. Ngoài ra sẽ tặng 20 vc giảm giá 15% cho khóa học: KÍCH HOẠT TOÀN NÃO - PHÁT TRIỂN TƯ DUY CHO TRẺ ( áp dụng cho hs từ 6 đến 15 tuổi)
Đây là chương trình kích hoạt toàn não đầu tiên có mặt tại VN.

Dreamkid.vn
Nickname: Dreamkid.vn
Họ và tên chủ nick: Phạm Vân Anh
Họ và tên bé: Phạm Bảo Nam
Số người đăng kí tham gia: 2
Mình tặng 10 gối nằm cho bé nha, chúc chương trình của chúng ta thành công tốt đẹp.

jadecloudshop
Xin cảm ơn nhà tài trợ, xin mời nhà tài trợ đăng ký tham gia chương trình theo mẫu để BTC nắm bắt số lượng :)

jadecloudshop
Xin cảm ơn nhà tài trợ @Dreamkid.vn

support7
Cảm ơn các Mạnh thường quân. BTC sẽ cập nhật quà tài trợ cho chương trình tại topic này nhé:)

1. oanhoanh4558
- Nồi Fivestar
- Số lượng: chưa rõ

2. Hiên OlamFarm
- Voucher thịt sạch nhé.
- Nước tảo xoắn

3. Dreamkid.vn
- 10 gối nằm cho bé

4. phuonglm0807
- HLV cho chương trình 2: game và hoạt náo
- 20 vc giảm giá 15% cho khóa học: KÍCH HOẠT TOÀN NÃO - PHÁT TRIỂN TƯ DUY CHO TRẺ ( áp dụng cho hs từ 6 đến 15 tuổi)

5. TuPi Photo
- Ảnh chụp toàn bộ chương trình
- Tặng 01 buổi chụp ảnh bé cho 01 gia đình tại Hà Nội

6. Đỗ Quang Đại
dành tặng 10 suất học kèm phương pháp dạy cho các bé

7. medeptrai
10 hộp bút cho bé trai và 20 ví cầm tay cho bé gái và mẹ

8. snowlight1
2 thùng sữa vinamilk 110ml

9. Địu vải An An
Tặng 05 chiếc địu vải cho bé từ 0 đến 18 tháng

10. mat_ong_rung_tn
1l mật ong và 1kg cà phê loại đặc biệt

11. nguoikhiemthi
- 1kg bánh chuối chiên
- 0,5 kg bánh mít chiên
- 0.5 kg ngô ngọt sấy
- 0,5 kg đậu nành sấy

12. phanthanh79
30 bánh Doremon

13. Cathay life
Tài trợ 03 bảo hiểm trị giá mỗi gói 50 triệu đồng, cho người từ 18 tuổi trở lên.

Cộng tác viên: me_o_e

phuonglm0807
Nickname: phuonglm0807
Họ và tên chủ nick: Lê Thị Minh Phương
Mình tham gia cùng hoạt náo viên (không kèm trẻ con)
Mình đại diện công ty tặng 20 vc giảm giá 15% cho khóa học: KÍCH HOẠT TOÀN NÃO - PHÁT TRIỂN TƯ DUY CHO TRẺ ( áp dụng cho hs từ 6 đến 15 tuổi) :)

webmaster
jadecloudshop
Tks bạn @Dreamkid.vn đã tài trợ và đăng ký tham gia vào chương trình. Bạn vui lòng chuyển phần phí quà tặng cho bé theo mẫu trên topic để BTC lên danh sách đăng ký thông tin thành viên tham dự nhé :)

Trịnh Ngọc Dũng
OK em!

me_o_e
Em giúp sức ạ.

thuhien
Like sp nhà e nhé. Dùng rất thích.

thuhien
Hôm đó chắc cần mẹ cháu set up đấy.