Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Trung Thu Gắn Kết Lan Tỏa Cộng Đồng Lcm 2016(đã Có Ảnh Page 14, 15, 16) | Page 16 |

Trung Thu Gắn Kết Lan Tỏa Cộng Đồng Lcm 2016(đã Có Ảnh Page 14, 15, 16) | Page 16 |

thuhien
@TuPi Photo chụp lại được những nụ cười thật rạng rỡ!

support7
Chào các bạn!

Buổi OFFlines kết thúc đã để lại dư âm đẹp với tất cả mỗi chúng ta. Đây là niềm vui, sự hân hạnh dành cho BTC đồng thời cùng là động lực để chúng mình cùng tổ chức các buổi gặp mặt sau nữa với các thành viên.

Tại buổi Offline, cớ mọt số bé do đột xuất mà không tham gia được. BTC vẫn giữ lại quà cho các con. Vậy xin mời các thành viên @jadecloudshop @mật_ong_rừng_tn vui lòng gửi địa chỉ để BTC gửi quà đến chỗ bé (phí ship các bạn trả).

Về quà tài trợ, BTC tiến hành bốc thăm ngay tại buổi OFFline. Hiện chỉ còn lại khoảng 10 ví cầm tay cho bé/ cho mẹ do thành viên @medeptrai tài trợ. Chị @medeptrai vui lòng xác nhận giúp em xem hoặc BTC sẽ gửi lại chị hoặc giữ lại cho các hoạt động sau nhé.

phanthanh79

Công nhận là rạng rỡ thật

phuonglm0807
Đẹp tóa đi thui hi hi hi

snowlight1
quá rạng rỡ bác @thuhien @bhkien

belove86
Nhà em cũng rạng lây

jadecloudshop
Em gửi về c Vân 0936.21.9982 nhé! 167 Bùi Thị Xuân. Tks em.

thuhien
Buổi offline Trung Thu Gắn Kết Lan Tỏa Cộng Đồng Lamchame.com đã để lại trong mình rất nhiều ấn tượng.

Ấn tượng đầu tiên của mình là một hoạt náo viên đầy kinh nghiệm (đệ của @phuonglm0807) đã giúp các cháu được tham gia các trò chơi rất vui, bố mẹ thì trẻ thêm vì cười. Bạn linh hoạt trong khi dẫn trò chơi để các con không nhàm chán. (Con mình lúc đầu nhút nhát tí nhưng sau cũng tham gia nhiệt tình).

Ấn tượng tiếp theo là "Con cái chúng ta giỏi thật". Các con rất nhanh trí. Sau khi câu hỏi được đưa ra, bố mẹ còn đang mải tìm các phương án phức tạp thì các con trả lời thật đơn giản. Đặc biệt là màn thi đấu giữa con gái của @snowlight1 và con trai của @medeptrai, 2 bạn nhỏ đã giữ vững tinh thần cho tới những phút cuối cùng. Hơi bị hồi hộp với màn thi của 2 bạn này.

Ấn tượng nữa là rất nhiều mẹ có quà mang về. Quà đến từ các mạnh thường quân của chúng ta. Và mình hồi hộp với màn bốc thăm quà của nhà tài trợ (dù không có số). Các nhà tài trợ đã thêm niềm vui nho nhỏ trong buổi tối offline đầy thú vị.

Mình thực sự ấn tượng với @Tương ớt cô Vinh. Bạn đã gắn bó với các hội chợ của diễn đàn từ khi chưa lập gia đình. Và hôm đó, dù con mới 3 tháng, nhưng bạn vẫn cho bé cùng tham gia hoạt động offline của cộng đồng lamchame.com.

Không thể kể đến những tấm ảnh rạng rỡ của @TuPi Photo. Bạn chụp được những tấm ảnh đầy cảm xúc và rất đẹp. Ảnh của bạn làm bừng sáng từng khuôn mặt, ghi lại được các hoạt động của buổi offline, cũng như những tấm ảnh gia đình hạnh phúc.

Dù lần đầu cùng nhau làm việc, mình ấn tượng với sự chuyên nghiệp trong công việc của đội @jadecloudshop@phuonglm0807. Jade quán xuyến công việc đầy tinh thần trách nhiệm, và với tinh thần vì cộng đồng cũng như yêu thích hoạt động cộng đồng, Jade đã giúp chúng ta có một buổi offline gần gũi. Với sự trợ giúp nhiệt tình của Phương, các bạn trong đội làm việc rất trách nhiệm để các con có buổi off thật vui. Ấn tượng với con gái của Phương vì bạn í có thể nhìn bằng tay (dùng tay sờ vào đồ vật để nhìn) bởi được kích hoạt não giữa.

Và dù âm thầm nhưng bền bỉ, sự có mặt của các bạn @support3, @support4, @support5, @support7, @support12 đã giúp cho công tác hậu trường được diễn ra suôn sẻ.

Mình rất mong sẽ lại có thêm những buổi offline đông vui như vậy để bố mẹ thì tám, còn các con được tham gia các trò chơi. Mong lắm một ngày gần đây!!!!

jadecloudshop
Một buổi offline nhiều ý nghĩa.
Xin cảm ơn admin và các support diễn đàn đã ủng hộ và hỗ trợ nhiệt tình trong khâu tổ chức hậu trường.
Xin cảm ơn nhà tài trợ Hawking và về cá nhân thì cảm ơn người bạn @phuonglm0807 từ on chuyển off rất tuyệt của Jade.
Xin cảm ơn những Nhà tài trợ đã đóng góp cả tinh thần, vật chất cho buổi offline.

Jade luôn mong muốn xây dựng một cộng đồng ấm áp để chúng ta có thể tương trợ, giúp đỡ lẫn nhau trong cuộc sống và tinh thần về mọi mặt.

P/s: Đây là sự kết hợp đầu tiên trong khâu tổ chức chương trình nên k tránh khỏi những lỗi nhỏ, sự động viên của các thành viên sẽ là động lực lớn để những buổi offline tiếp theo được hình thành.

Hẹn gặp lại cả nhà trong những buổi offline tiếp theo, yêu cả nhà nhiều :h:

phuonglm0807
Cảm ơn cả nhà đã cùng chúng tôi tạo ra một buổi tối tuyệt với.
Mẹ cháu up video lên cho mẹ nào hôm đó không đến được cũng xem nhé

Dreamkid.vn
Hihihi vậy ạ, chị em mình có duyên rồi chị ơi!

belove86
Nhà em mới sắm em này nên còn non tay. Hy vọng những buổi off sau sẽ đẹp hơn
Em trả ảnh p1
[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

belove86
P2
[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG]

medeptrai
Cảm ơn bạn TuPi đã chụp cho mọi người nhiều bức hình đẹp, tặng bạn 1 bức ảnh đang tác nghiệp nhé

TuPi Photo
Cảm ơn cả nhà!
Nhà TuPi xin gửi toàn bộ ảnh chụp theo link fb: https://www.facebook.com/PhuongPi/media_set?set=a.1129427123814460.1073741935.100002415498462&type=3
Cả nhà vào đây xem cho nhẹ nhé, tag mng giùm em, tiện thể add fb bạn Tương ớt cô Vinh - Phượng Pi vợ em luôn nhé.
Tks cả nhà!
Hẹn cả nhà những buổi off tới :)